Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2จังหวะ, 4จังหวะ, สายพาน, RETRO และ CUSTOM RETRO, CHOPPER, STUNT, KSR, BIG BIKE ทุกรุ่นทุกยี่ห้อพร้อม board พูดคุย, ซื้อ-ขาย แลกเปลี่ยน, โชว์สองล้อคู่ใจ, และเทคนิคต่างๆ...ภาพสาวซ้อนท้าย-สาวสก๊อย

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
2จังหวะ, 4จังหวะ, สายพาน, RETRO และ CUSTOM RETRO, CHOPPER, STUNT, KSR, BIG BIKE ทุกรุ่นทุกยี่ห่อพร้อม board พูดคุย, ซื้อ-ขาย แลกเปลี่ยน, โชว์สองล้อคู่ใจ, และเทคนิคต่างๆ...ภาพสาวซ้อนท้าย-สาวสก๊อย

คนไขกับหมอจิตแพทย์

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
ZAC-MAN

ZAC-MAN

: 46

คนไขกับหมอจิตแพทย์ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: คนไขกับหมอจิตแพทย์   คนไขกับหมอจิตแพทย์ I_icon_minitimeThu Jan 28 2010, 14:54

มี่อยู่วันหนึงคนไขทางจิตไปหาหมอจิตแพทย์

คนไข: หมอครับ ทุกครั้งที่ผมนอนบนเตียงผมรู้สึกว่ามีผีอยู่ไต้เตียงตลอด

คุณหมอ: อืมมมๆๆๆ

คนไข: และพอผมมุดลงไปไต้เตียง ผมกลับรู้สึกว่าผีกลับไปอยู่บนเตียง ผมมุดลงโดดขึ้นบนเตียงอยู่ อย่างนี้ทั้งคืนไม่ได้หลับไม่ได้นอน คุณหมอช้วยผมได้ป่าวครับ?

คุณหมอ: อาการคุณหนักมากนะครับ เอาเป็นว่ามาหาผมทุกสาววัน วันละชั่วโมงและผมคิดชั่วโมงละ 500 บาท ให้มาเป็นเวลา 6 เดือน อาการคุณจะดีขึ้น..

คนไข: ครับ...

เวลาก็พ่านไปประมาณเดือนกว่า คุณหมอจิตแพทย์ไปเจอคนไขคนนี้โดยบังเอิญที่ร้านเห่งหนึง..

คุณหมอ: อ่าวคุณ..ทําไมไม่ไปหาผมละ อาการคุณจะได้ดีขึ้น

คนไข: ไม่เป็นไรครับหมอ ผมดีขึ้นแล้ว พอดีมีสาวอาบอบนวดแนะนําผมและช้วยให้ผมหายจากอาการโดยขอผมแค่ 60 บาทเอง!

คุณหมอ: เป็นไปได้ไง? เป็นไปไม่ได้! ผมไม่เชื้อว่าสาวอาบอบนวดจะแก้ไขปัณหานี้ได้..ไหนบอกมาสิว่าเขาแนะนําคุณยังไง?..

คนไข: เธอแค่บอกให้ผมตัดขาเตียงออกทั้งสีขา...

คุณหมอ: ......
Very Happy
ขึ้นไปข้างบน Go down
mingserpico

mingserpico

: 41

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คนไขกับหมอจิตแพทย์   คนไขกับหมอจิตแพทย์ I_icon_minitimeThu Jan 28 2010, 20:34

แจ่ม! หมอนวดเก่งกว่าแพทย์เสียอีก อย่างนี้ต้องไปปรึกษาหมอนวดบ่อยๆ
ZAC-MAN

ZAC-MAN

: 46

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คนไขกับหมอจิตแพทย์   คนไขกับหมอจิตแพทย์ I_icon_minitimeFri Jan 29 2010, 11:18

แต่บางทีอาจคิดราคาแพงกว่านี้ก็ได้นะครับคุณ mingserpico... อยู่ที่ว่าให้ช้วยเรื่องอะไร...อิอิอิ small breath
BoyNSR150

BoyNSR150

: 43

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คนไขกับหมอจิตแพทย์   คนไขกับหมอจิตแพทย์ I_icon_minitimeSat Jan 30 2010, 11:52

ไม่จําเป็นต้องเรียนเก่งหรือจบสูง แต่ขอให้มีความคิดและสติปัณญา ไม่ว่าเก่งแค่ไหนขาดจุดนี้ไปก็ไร้ค่า.. Sad

คนไขกับหมอจิตแพทย์
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1