Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2จังหวะ, 4จังหวะ, สายพาน, RETRO และ CUSTOM RETRO, CHOPPER, STUNT, KSR, BIG BIKE ทุกรุ่นทุกยี่ห้อพร้อม board พูดคุย, ซื้อ-ขาย แลกเปลี่ยน, โชว์สองล้อคู่ใจ, และเทคนิคต่างๆ...ภาพสาวซ้อนท้าย-สาวสก๊อย

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
2จังหวะ, 4จังหวะ, สายพาน, RETRO และ CUSTOM RETRO, CHOPPER, STUNT, KSR, BIG BIKE ทุกรุ่นทุกยี่ห่อพร้อม board พูดคุย, ซื้อ-ขาย แลกเปลี่ยน, โชว์สองล้อคู่ใจ, และเทคนิคต่างๆ...ภาพสาวซ้อนท้าย-สาวสก๊อย

ไหนๆก็ไหนๆแล้ว 2LOR CLUB เกิดมาเพราะอะไร...

Go down 
5 posters
ผู้ตั้งข้อความ
ZAC-MAN

ZAC-MAN

: 46

ไหนๆก็ไหนๆแล้ว 2LOR CLUB เกิดมาเพราะอะไร... Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ไหนๆก็ไหนๆแล้ว 2LOR CLUB เกิดมาเพราะอะไร...   ไหนๆก็ไหนๆแล้ว 2LOR CLUB เกิดมาเพราะอะไร... I_icon_minitimeMon Dec 14 2009, 13:09

คุณ 2LOR เคยเจอตัวจริงครั้งหนึงนานมาแล้วครับก่อนที่เขาจะไปเมืองนอก3-4 ปีถึงจะกลับมาครั้งหนึง ก่อนหน้านี้จะส่ง mail หากันแต่พอมาตอนหลังเขาเลยตัดสินใจทํา web board นี้ขึ้นมาเพื่อชาวสองล้อได้คุยเล่นกัน ไม่นานหลังจากนั้นก็เลยเกิด WWW.2LOR.NET คุณ 2LOR เคยถูกดูถูกจากกรุ่มรถใหญ่(4ล้อ)ว่ากลุ่มคนขี่มอร์เตอร์ไซค์ที่ขี่เพราะไม่มีเงินซื้อรถใหญ่....เป็นงั้งไป....และกรุ่ม/คลับและ web board มอร์เตอร์ไซค์เป็นแค่โจคเท่านั้น Mad คุณ 2LOR เลยอยากจะรวมผลชาวสอวล้อให้ได้มากที่สุดเพื่อให้เห็นว่าชาวสองล้อไม่ใช้โจคและชาวสองล้อก็มีศักดิ์สีเหมือนกัน แต่ก็เข้าใจครับ ส่วนมากที่เข้าสมัครมามาแล้วก็หายไปเลยยังพิสูจน์ยังได้ไม่เต็มที่ แต่คุณ 2lor ก็ไม่ได้คิดอะไร พยามหาข่าวและข้อมูลต่างๆมาให้เท่าที่ทําได้ ทุกอย่างมีค่าใช้จ่ายทั้งนั้นกว่าจะเกิดเป็น 2LOR.NET ได้ ผมเลยไม่ทิ้ง 2LOR ไปไหนไกล ว่างก็จะเข้ามา ต้องขอความร่วมมือจากทุกคนละครับ Cool ส่วน boynsr เดียวเขาเข้ามาก็คงจะตอบเองละครับ

หวังว่าคงไว่กันนะครับคุณ 2LOR
ขึ้นไปข้างบน Go down
BoyNSR150

BoyNSR150

: 43

ไหนๆก็ไหนๆแล้ว 2LOR CLUB เกิดมาเพราะอะไร... Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ไหนๆก็ไหนๆแล้ว 2LOR CLUB เกิดมาเพราะอะไร...   ไหนๆก็ไหนๆแล้ว 2LOR CLUB เกิดมาเพราะอะไร... I_icon_minitimeMon Dec 14 2009, 14:12

ผมคงไม่ไปไหนแต่อาจมีเวลาไม่มากที่จะเข้ามาได้บ่อยๆอะครับ
mingserpico

mingserpico

: 41

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ไหนๆก็ไหนๆแล้ว 2LOR CLUB เกิดมาเพราะอะไร...   ไหนๆก็ไหนๆแล้ว 2LOR CLUB เกิดมาเพราะอะไร... I_icon_minitimeTue Dec 15 2009, 12:35

ที่นี่มีแต่มิตรภาพที่ดีจะไปหาที่อื่นให้เสียเวลาทำไมครับ ผมก็เคยเข้าเวปอื่นบ่อยเหมือนกันแต่เท่าที่สัมผัสด้วยตัวเองรู้สึกเขาจะสนใจแต่พวกเดียวกันมากกว่า (พวกเดียวกันนี่คือกลุ่มเพื่อนที่รู้จักกันน่ะครับ) ส่วนพอมีสมาชิกแปลกหน้าเข้าไปก็ไม่ค่อยได้รับการตอบรับเท่าที่ควรผมเลยรู้สึกว่ามันไม่ค่อยอบอุ่นเท่าที่ 2lor แห่งนี้ ใช่ครับเราไม่รู้จักกันแต่เราชอบเหมือนกันน่าจะคุยกันได้นะครับ ที่ผมรู้จักเวปนี้ก็เพราะผมได้ทำการค้นหากลุ่มผู้ใช้รถ 2จังหวะจากใน net ทำให้บังเอิญเจอเวปนี้เข้าและลองสมัคสมาชิกเล่นๆดูและได้รับการต้อนรับจากพี่ๆเป็นอย่างดีเลยทำให้รักที่นี่มากกว่าที่ใด และนี่คือคำตอบสุดท้ายที่เลือกอยู่ในบ้านหลังนี้
2lor
Admin
2lor

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ไหนๆก็ไหนๆแล้ว 2LOR CLUB เกิดมาเพราะอะไร...   ไหนๆก็ไหนๆแล้ว 2LOR CLUB เกิดมาเพราะอะไร... I_icon_minitimeTue Dec 15 2009, 13:44

ต้องขอขอบพระคุณสมาชิกทุกคนที่ให้กําลังใจกันตรอดมา อย่างน้อยถึงสมาชิก 2LOR ยังไม่เยอะเท่าไหลแต่ๆละคนก็จริงใจทั้งนั้น...ขอขอบพระคุณสมาชิกทุกคนอีกที่นะครับ worship
http://www.2lor.net
monster click

monster click

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ไหนๆก็ไหนๆแล้ว 2LOR CLUB เกิดมาเพราะอะไร...   ไหนๆก็ไหนๆแล้ว 2LOR CLUB เกิดมาเพราะอะไร... I_icon_minitimeWed Jan 27 2010, 02:00

สวัสดีครับ ผมว่านะทุกสื่งทุกอย่างต้องมีการเริ่มต้นครับ ล้วนแต่เริ่มนับ1ด้วยกันทั้งนั้นครับ ตอนนี้ปริมาณไม่ใช่เรื่องหลักครับ กรอบเวลาไม่ใช่เรื่องเร่งด่วนครับ คุณภาพและคุณค่าแห่งมิตรภาพมากกว่าครับที่จะทำให้บ้านหลังนี้เป็นที่รู้จักแก่บุคคลทั่วไปครับ Very Happy
ZAC-MAN

ZAC-MAN

: 46

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ไหนๆก็ไหนๆแล้ว 2LOR CLUB เกิดมาเพราะอะไร...   ไหนๆก็ไหนๆแล้ว 2LOR CLUB เกิดมาเพราะอะไร... I_icon_minitimeWed Jan 27 2010, 12:05

ผมต้องขอขอบคุณชาวสองล้อทุกๆคนนะครับที่เป็นกําลังใจให้เป็นอย่างดี และจะพยามทําให้ดีที่สุดครับ Cool

ไหนๆก็ไหนๆแล้ว 2LOR CLUB เกิดมาเพราะอะไร...
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» Welcome to 2lor-club
» เสื้อ 2LOR-CLUB
» Welcome 2lor-club